2000W Máy trộn sơn DCA AQU06-160
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Sơn & chất chống thấm tường || 2000W Máy trộn sơn DCA AQU06-160
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 2000W Máy trộn sơn DCA AQU06-160
Đặc trưng kỹ thuật:
- Trọng lượng nhẹ nhưng đem lại hiệu suất cao.
- Thiết kế nhỏ gọn, kiểu dáng hiện đại, sử dụng linh hoạt.
- Máy được làm từ các chất liệu cao cấp với độ bền cao.
- Bảo quản dễ dàng.
Thông số kỹ thuật:
- Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
- Sản xuất tạị: Trung Quốc
- Công suất: 2000W
- Đường kính trộn: 160mm
- Điện áp sử dụng: 220V- 50Hz
- Tốc độ không tải: 500 lần /phút
- Trọng lượng: 5.1kg
Địa chỉ bán hàng
Thiết bị lao động CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NICA
Địa chỉ: 73/7 Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9
Hotline: 0938.884.440 (Mobi) - 03 444 888 07 (Viettel)
Điện Thoại: 028. 36.36.5107
Hình ảnh sản phẩm