Ắc Quy Solite CMF 120 (12V-120AH)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ắc Quy Solite CMF 120 (12V-120AH)
**Giới thiệu sản phẩm
**Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm:  CMF 120
- Điện áp: 12V - 120Ah _ CCA: 850A
- Kích thước (D x R x C): 503mm x 282mm x 230mm