Ắc Quy Solite CMF 150 (12V-150AH)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ắc Quy Solite CMF 150 (12V-150AH)
**Giới thiệu sản phẩm
**Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm:  CMF 150
- Điện áp: 12V - 150Ah _ CCA: 1000A
- Kích thước (D x R x C): 503mm x 216mm x 230mm