Adapter nguồn APD WA-24E12FU 12V 2A dailyphukien
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Adapter nguồn APD WA-24E12FU 12V 2A dailyphukien
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Adapter nguồn APD WA-24E12FU 12V 2A dailyphukien
Thông số kỹ thuật Adapter nguồn APD 12V 2A chân 5.5mm * 2.5mm
Tên sản phẩm: Adapter nguồn APD WA-24E12FU 12V 2A
Hãng sản xuất: APD
Model: WA-24E12FU
Điện áp đầu vào: 100-240V 50-60Hz 0.65A Max
Điện áp đầu ra: 12V 2A
Kích thước chân cắm: 5.5mm* 2.5mm
Dây kết nối dài 1.5m
Kích thước Adapter: 75mm*749mm*32mm
Trọng lượng:200g
Bảo hành: 12 tháng 1 đổi 1
Tham khảo chi tiết tại: http://dailyphukien.com.vn/adapter-nguon-apd-wa-24e12fu-12v-2a.html
Mọi chi tiết xin liên hệ
ĐẠI LÝ PHỤ KIỆN
78 Nguyễn Ngọc Nại, Thanh Xuân, HN
SDT: 0944.730.444
Website: dailyphukien.com.vn
Facebook: https://www.facebook.com/dailyphukien39
----------------------------------------------------------
* CAM KẾT VỀ CHẤT LƯỢNG VÀ DỊCH VỤ BÁN HÀNG:
1. Hàng thật như hình.
2. Kiểm tra hàng trước khi thanh toán.
3. Cung cấp các sản phẩm chất lượng
* QUY ĐỊNH ĐỔI TRẢ: 1 ĐỔI 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi do nhà sản xuất
1. Sản phẩm bị lỗi do nhà sản xuất
2. Hư hỏng trong quá trình vận chuyển
3. Khách hàng đưa ra lý do hợp lý về sự không hài lòng đối với sản phẩm và được sự đồng ý từ Shop
➡ Trung tâm bảo hành: 78 Nguyễn Ngọc Nại, Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội
➡ Hotline 0944.730.444
P/s Chát với Shop để tư vấn sản phẩm nào phù hợp với của bạn
#dailyphukien
Hình ảnh sản phẩm