Bình điện/acqui MTB-SW12V5-1A ( Bình khô ) 12V-5A
Thương hiệu: Motobatt | Xem thêm các sản phẩm Ắc quy của Motobatt
Mô tô, xe máy > Phụ tùng xe máy > Pin & Phụ kiện || Bình điện/acqui MTB-SW12V5-1A ( Bình khô ) 12V-5A
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bình điện/acqui MTB-SW12V5-1A ( Bình khô ) 12V-5A
100% nhựa ABS chịu lực tốt , cổng ra tráng bạc , dẫn điện tốt hơn 50% so với chì .
Bình có kích thước : 113 x 70 x 106 (mm)
Cường độ dòng điện :65 A
Công suất : 12v - 5 A
Bảo hành : 9 tháng cho người tiêu dùng , đổi mới 100%
trong trường hợp hỏng do lỗi kỹ thuật ( do nhà sản xuất ).
"Các loại xe :
Honda: Sh VN, SCR, Lead, Vario 125, PCX 150, CB150R.
Yamaha: Nouvo, Luvias, Exciter, Hayate, Cuxi TTR 150.
Suzuki: Satria F150, Raider.
"
Hình ảnh sản phẩm