Máy tính & Laptop > Thiết Bị Lưu Trữ > Thiết Bị Đựng Ổ Cứng || Box hdd Orico 2577US32.5"USB
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Box hdd Orico 2577US32.5"USB
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Bảo hành 12 tháng theo tem phụ
Hộp ổ cứng cắm ngoài 2.5", hỗ trợ HDD/SSD Sata I/II/III với độ dày nhỏ hơn 9.5mm . Chuẩn giao tiếp USB3.0 tốc độ 5Gb/s tương thích ngược với USB 2.0 và USB 1.1. Hỗ trợ: Hot-wap.
- Màu sắc: Đen
- Kích thước: 125*80*12mm