CM600HA24E IGBT MITSUBISHI 600A 1200V tháo máy
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || CM600HA-24E IGBT MITSUBISHI 600A 1200V tháo máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu CM600HA24E IGBT MITSUBISHI 600A 1200V tháo máy
Mã sản phẩm : CM600HA-24E
Loại linh kiện : IGBT
Điện áp: 1200V
Dòng điện: 300A
Hình thức : Tháo máy
Tình trạng : Còn hàng
Địa điểm bán linh kiện điện tử tại Hà Nội uy tín đầy đủ chủng loại linh kiện có sẵn.
Địa chỉ cửa hàng : Số 212 Lai Xá, Xóm 1, Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội
Website : https://banlinhkiendientu.vn/
Hotline : 0902187499 ( có thể zalo trực tiếp hỏi hàng hoặc đặt hàng)
Email: phanphoidienmay@gmail.com
Website: igbt.com.vn / linhkiendoc.com.vn / linhkienmaycnc.vn
#linhkiendoc #banlinhkiendientu #linhkiendientu #icnguon #transistor #mosfet #igbt #socongsuat#
Hình ảnh sản phẩm