[Combo 5 chiếc] 7812A, NJM7812FA IC ổn áp 12V 1.5A chân cắm To-220
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Mạch điện & Phụ tùng > Ổ cắm điện & Dây nối || [Combo 5 chiếc] 7812A, NJM7812FA IC ổn áp 12V 1.5A chân cắm To-220
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Combo 5 chiếc] 7812A, NJM7812FA IC ổn áp 12V 1.5A chân cắm To-220
Mã sản phẩm : 7812A
Loại linh kiện: IC
Kiểu chân: TO-220
Dòng điện : 1.5A
Điện áp : 12V
Hình thức : Mới
Tình trạng : Còn hàng
Địa điểm bán linh kiện điện tử tại Hà Nội uy tín đầy đủ chủng loại linh kiện có sẵn.
Website : linhkiendoc.com.vn hoặc banlinhkiendientu.vn
Hotline : 0902187499 ( có thể zalo trực tiếp hỏi hàng hoặc đặt hàng)
Địa chỉ cửa hàng : Số 212 Lai Xá, Xóm 1, Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội
Website : https://banlinhkiendientu.vn/
Email: phanphoidienmay@gmail.com
#linhkiendoc #banlinhkiendientu #linhkiendientu #icnguon #transistor #mosfet #igbt #socongsuat#
Hình ảnh sản phẩm