Diot Ra Hàn DSEC60-04A ( 60A 400V ) Tháo Máy
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Dụng cụ hàn điện || Diot Ra Hàn DSEC60-04A ( 60A 400V ) Tháo Máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Diot Ra Hàn DSEC60-04A ( 60A 400V ) Tháo Máy
Mô Tả Sản Phẩm : Diot Ra Hàn DSEC60-04A ( 60A 400V ) Tháo Máy
- Công suất tối đa : 60V
- Dòng tối đa : 400A
- Diode hay còn gọi là Điốt hay điốt bán dẫn là các linh kiện điện tử thụ động và phi tuyến
- Nó chỉ cho phép dòng điện đi qua nó theo một chiều mà không theo chiều ngược lại, sử dụng các
tính chất của các chất bán dẫn.
Linh Kiện Hàn Cắt Chuyên Cung Cấp :
+ Linh Kiện Hàn Cắt :
- Đảm bảo hàng độc giá tốt nhất toàn thị trường
- Đảm bảo sảm phẩm giống hình
- Nhận hàng rồi thanh toán
- Được kiểm tra rồi nhận hàng
Thông Tin Hỗ Trợ
- Vấn đề kĩ thuật : 0985.414.891
- Mua số lượng lớn : 0985.414.891 (Zalo)
- Địa chỉ : Số 686-688 Đường Long Hưng Tổ 3 Phường Hoàng Diệu TP Thái Bình hoặc
- Truy Cập WEBSITE : linhkienhancat.com
==================================================
Hình ảnh sản phẩm