DK-CWR2950 Máy xịt rửa chỉnh áp cao cấp Dekton 2950w (Moter từ)
Thương hiệu: Dekton | Xem thêm các sản phẩm Máy rửa xe của Dekton
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu DK-CWR2950 Máy xịt rửa chỉnh áp cao cấp Dekton 2950w (Moter từ)
Thông tin sản phẩm:
Máy Xịt Rửa Xe Chỉnh Áp Dekton DK-CWR2950 - 2950W [Model 2021]
✅Mã sản phẩm: DK-CWR2950 (Model mới năm 2021)
✅Thương hiệu: DEKTON
✅Điện áp: 220V~50Hz
✅Công suất: 2950W
✅Motor từ (không chổi than) bằng dây đồng
✅Áp lực hoạt động: 50 – 180 bar