Fan ID Cooling DF12025 ARGB TRIO chuyên thổi rad Tản nhiệt nước custom - Hyno Store
Thương hiệu: ID-COOLING | Xem thêm các sản phẩm Hệ Thống Tản Nhiệt của ID-COOLING
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Fan ID Cooling DF12025 ARGB TRIO chuyên thổi rad Tản nhiệt nước custom - Hyno Store
Hãng sản xuất: ID-Cooling
ID-Cooling DF-12025-ARGB TRIO là phiên bản nâng cấp của bộ DF-12025-RGB TRIO, sự thay đổi lớn nhất là hiệu ứng đèn A_RGB (Addressable RGB) 5V so với RGB 12V.
- Sức gió tốt, tốc ~2000 RPM
- Hỗ trợ điều tốc quay êm PWM, 4 góc có đệm chống rung.
- Tích hợp với A_RGB theo mainboard, hoặc dùng Remote nếu mainboard không hỗ trợ.
- Remote điều khiển không dây.
- Cánh quạt thiết kế cân bằng gió ( Air Flow & Static Pressure )
Lắp theo Remote của hãng :
+ Dùng dây chia A_RGB kèm theo, lắp 1 đầu vào nguồn
+ Nối các quạt còn lại vào đầu kia + Nối đầu còn lại của dây nguồn vào cổng SATA.
Bộ sp gồm:
- 3 quạt DF-12025-ARGB
- 1 Remote
- 1 dây nguồn
- 12 ốc gắn case và 12 ốc gắn radiator
- 1 dây chia ARGB 1 ra 3
- 1 dây chia cấp nguồn 4 pin 1 ra 3
- 1 dây chuyển cổng 5V VDG mainboard Gigabyte
****** Lưu ý : KHÔNG lắp chân quạt 5V A_RGB lên chân cắm 12V RGB. Nếu không đèn led sẽ bị hỏng.
Thông số kĩ thuật Fan Dimension 120×120×25mm(PWM) x3PCS
Rated Voltage 12VDC
Operating Voltage 10.8~13.2VDC
Starting Voltage 7VDC
Rated Current 0.25±10%A
Power Input 3W Bearing Type 2Ball Bearing
Fan Speed 900~2000±10%RPM