Bộ đổi nguồn WINSTAR110/220V AC sang1,5V-12V DC dòng 400mA
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Bộ đổi nguồn WINSTAR110/220V AC sang1,5V-12V DC dòng 400mA
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ đổi nguồn WINSTAR110/220V AC sang1,5V-12V DC dòng 400mA
#BodoinguonWINSTAR110V/220VACsang DC
-Bộ đổi nguồn WINSTSR 110V/220V AC sang 1.5V-12VDC dòng 400mA
- giá cả tốt.
- bảo hành sản phẩm.
- mặt hàng đa dạng.
- giao dịch nhanh
- Địa chỉ shop: số 35, Thịnh Yên, P. Phố Huế, HBT, HN.
- SĐT: 0912372194
Hình ảnh sản phẩm