KỀM ĐO DC/AC TOTAL TMT46004 - HÀNG CHÍNH HÃNG
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu KỀM ĐO DC/AC TOTAL TMT46004 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
-Mã sản phẩm: TMT46004
-Nhà sản xuất: Total
-Dòng điện một chiều: 60A / 600A ± (2,5% + 5)
-Hiệu suât: 1% ~ 99% ± (1.0% + 2)
-Nhiệt độ: -40 ° C ~ 1000 ° C (-40 ° F ~ 1832 ° F) ± (1.0% + 2)
-Dòng điện xoay chiều: 6A / 60A / 600A / ± (2,5% +8)
-Điện áp xoay chiều: 600V ± (0,8% +5).
-Điện áp một chiều: 600V ± (0,5% +3).
-Điện trở: 6kΩ / 60kΩ ± (1.0% +3).
-Điện dung: 10nF / 100nF / 1nF / 10uF / 100uF / 1mF / 10mF / 100mF ± (4.0% + 3). 6000 số đếm / Giữ dữ liệu. (20/T)