Khởi động từ LC1E250M5 Schneider 3P 250A coil 220Vac | Chính hãng |
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành 12 năm
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Khởi động từ LC1E250M5 Schneider 3P 250A coil 220Vac | Chính hãng |
TÊN SẢN PHẨM Khởi động từ LC1E250M5 Schneider
LOẠI THIẾT BỊ Khởi động từ loại E
DÒNG LC1E
ĐIỆN ÁP LÀM VIỆC ĐỊNH MỨC UE 690V
ĐIỆN ÁP CÁCH ĐIỆN ĐỊNH MỨC UI 690V
ĐIỆN ÁP CHỊU XUNG ĐỊNH MỨC UIMP 6kV
DÒNG ĐỊNH MỨC IN 250A
CÔNG SUẤT ĐỘNG CƠ 132kW
ĐIỆN ÁP CUỘN HÚT ĐỊNH MỨC 220VAC 50 Hz
SỐ CỰC 3P
MÔ TẢ Contactor Schneider LC1E được thiết kế cho các ứng dụng thiết yếu
TRỌNG LƯỢNG 4.7kg
Hình ảnh sản phẩm