Laptop Mới Asus B1400CEAE i5-1135G7 RAM 8GB SSD 256GB FullHD
Thương hiệu: Asus | Xem thêm các sản phẩm Laptop của Asus
Máy tính & Laptop > Laptop || Laptop Mới Asus B1400CEAE i5-1135G7 RAM 8GB SSD 256GB FullHD
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Laptop Mới Asus B1400CEAE i5-1135G7 RAM 8GB SSD 256GB FullHD
Hiệu năng sử dụng
Màn hình hiển thị Full HD
Sở hữu màn hình kích thước 14.0 inch độ phân giải chuẩn Full HD 1920×1080 mang đến không gian làm việc, học tập thoải mái. Asus B1400CEAE cho chất lượng hình ảnh sắc nét, khả năng tái hiện màu sắc ở mức khá tốt.
Thiết kế bên ngoài
Bàn phím thoải mái
Khoảng cách giữa các bàn phím được thiết kế hợp lý, cấu trúc liền khối chắc chắn và hành trình phím 1,4mm đem đến trải nghiệm gõ phím dễ dàng, chính xác và ít gây tiếng động lớn. Với thiết kế này sẽ phù hợp với các tác vụ văn phòng như nhập liệu hay soạn thảo văn bản.
Cổng kết nối đa dụng
Asus B1400CEAE cho phép kết nối với các thiết bị ngoại vi, màn hình, máy chiếu một cách dễ dàng.
Tổng kết
Asus B1400CEAE đáp ứng nhu cầu làm việc văn, học tập ở phân khúc tầm trung với thiết kế đẹp, trẻ trung. Mang đến không gian giải trí tuyệt vời trên chiếc Laptop 14 inch. Trải nghiệm ngay sản phẩm tại Laptop Kim Anh với nhiều ưu đãi.
-------------------
- Thông số kỹ thuật:
CPU i5-1135G7 (4MB tốc độ 2.4GHz Turbo boost 4.2GHz)
RAM 8GB DDR4
Ổ cứng SSD 256GB
Card đồ họa (VGA) Intel Graphics Iris Xe
Màn hình 14.0 inch FHD