LOA RỜI PAUDIO 5 TẤC EM18-LB600 ( 1 cặp) - Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: PAUDIO | Xem thêm các sản phẩm Loa Sub, siêu trầm của PAUDIO
Loa 5 tấc từ sắt Thương hiệu: PAUDIOXuất xứ: Thái LanCông suất: 600WCông suất đỉnh: 2400wThích hợp làm Sub cho gia đình hay sân khấu nhỏVoice coil khổ lớn 3.5” - 88.9mmMạng nhện đơn tẩm keo Sil...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu LOA RỜI PAUDIO 5 TẤC EM18-LB600 ( 1 cặp) - Hàng Chính Hãng
Loa 5 tấc từ sắt
Thương hiệu: PAUDIO
Xuất xứ: Thái Lan
Công suất: 600W
Công suất đỉnh: 2400w
Thích hợp làm Sub cho gia đình hay sân khấu nhỏ
Voice coil khổ lớn 3.5” - 88.9mm