  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
*𝐔̛́𝐧𝐠 𝐝𝐮̣𝐧𝐠:
Bộ lọc là thiết bị không thể thiếu trong hệ thống tưới nhỏ giọt.
Thiết bị đảm bảo lọc lại cặn, sạn, vẩn rác trước khi cấp nước đến hệ thống ống nhỏ giọt.
Đảm bảo hạn chế tối đa hiện tượng tắc nghẹn
---------------------------------------
*𝐓𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐬𝐨̂́ 𝐤𝐲̃ 𝐭𝐡𝐮𝐚̣̂𝐭
Bộ lọc lưới 27- 34- 42- 48 - 60mm:
Cỡ khớp nối: 27 cm 34 cm 42mm 48mm 60mm