Màn Hình hãng GLOWAY17|19|22|24 inch - Mới 100% FULL BOX - Hàng chính hãng bảo hành 2 năm !!!
Thương hiệu: GLOWAY | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của GLOWAY
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn Hình hãng GLOWAY17|19|22|24 inch - Mới 100% FULL BOX - Hàng chính hãng bảo hành 2 năm !!!
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn Hình hãng GLOWAY17|19|22|24 inch - Mới 100% FULL BOX - Hàng chính hãng bảo hành 2 năm !!!
➡ UY TÍN LÀ TRÊN HẾT, VUI VẺ NHIỆT TÌNH
➡ BẢO ĐẢM HÀNG CHẤT LƯỢNG, CẢ NHÀ YÊN TÂM TUYỆT ĐỐI !
➡ CAM KẾT BẢO HÀNH 2 NĂM ĐỔI MỚI TRONG VÒNG 1 NĂM !
MÔ TẢ SẢN PHẨM
+ Màn Hình Gloway - Màn phẳng Flat 24",22", 20",19",17'' - Mới 100% FULL BOX
+ Phụ kiện kèm theo :HDMI Hoặc VGA + NGUỒN
THÔNG SỐ KĨ THUẬT :
- Model : GL24
- Kích thước : 24 inch
-Cổng : HDMI + VGA
- Độ phân giải : Full HD 1920 x 1080
- Tốc độ làm mới: 75Hz
- Điểm ảnh : 233.1um*223.1um
- Màu hiển thị : 16,7 triệu màu
- Độ sáng : 220cd/m2
- Thời gian phản hồi : 6ms
- Độ tương phản : 5000:1
- Giao diện kết nối : VGA + HDMI
- Ngôn ngữ : 12 Ngôn ngữ
- Nguồn điện : 12V 5A ; <30W ; Stand-by : 0.5W
- Màu sắc: Đen
- Trọng lượng : 4 kg
-------------------------------------------
- Model : GL22
- Kích thước : 21.5 inch
- Góc nhìn : 178 độ
- Độ phân giải : 1680x1050p
- Tốc độ làm mới: 75Hz
- Điểm ảnh : 233.1um*223.1um
- Độ sáng : 220cd/m2
- Thời gian phản hồi : 4ms
- Độ tương phản : 5000:1
- Ngôn ngữ : 12 Ngôn ngữ
- Màu sắc: Đen
- Trọng lượng : 3,5 kg
- Model : GL19
- Kích thước : 19 inch
- Độ phân giải : 1440x900p
- Tốc độ làm mới: 60Hz
- Thời gian phản hồi : 6ms
- Trọng lượng : 3,5 kg
- Model : GL20
- Kích thước : 21.5 inch
- Góc nhìn : 178 độ
- Độ phân giải : 1600x900p
- Tốc độ làm mới: 75Hz
- Thời gian phản hồi : 4ms
- Giao diện kết nối : VGA + HDMI + DC
- Model : GL17
- Kích thước : 17 inch
- Góc nhìn : 90H
- Độ phân giải : 1280x1024p
- Tốc độ làm mới: 60Hz
- Độ sáng : 180cd/m2
- Thời gian phản hồi : 1,5ms - 3,5ms
- Công suất : 20W
Thông tin sản xuất:
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Nơi sx : Trung Quốc
- Đơn vị nhập khẩu : Công ty TNHH thương mại OAK Việt Nam
- Địa chỉ : Số 8 ngõ 110 đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội, Việt Nam
MỌI CHI TIẾT LIÊN HỆ:
Địa chỉ shop: Số 4 - BT1 Khu đô thị Xuân Phương,Nam Từ Liêm,TP Nà Nội
Hotline 2 : 0984254654 ( Giờ hành chính )
Hình ảnh sản phẩm