MÁY HÀN ĐIỆN TỬ BTEC MMA-200 MINI (CHUYÊN KÉO QUE 2.5, CÓ ĐỒNG HỒ)- HÀNG CHÍNH HÃNG
 Thông tin về máy hàn inverter BTEC MMA-200MINI+Điện thế ra : DC 60V+Phạm vi điều chỉnh dòng hàn : 20A - 200A+Dòng hàn : 145A+Dây hàn : 2.0m ( dây hàn to chắc chắn và dày dặn hơn so với các loại...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY HÀN ĐIỆN TỬ BTEC MMA-200 MINI (CHUYÊN KÉO QUE 2.5, CÓ ĐỒNG HỒ)- HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông tin về máy hàn inverter BTEC MMA-200MINI
+Điện thế ra : DC 60V
+Phạm vi điều chỉnh dòng hàn : 20A - 200A
+Dòng hàn : 145A
+Dây hàn : 2.0m ( dây hàn to chắc chắn và dày dặn hơn so với các loại máy mini thông thường )
+Số bo : 1 bo
+IGBT : 2 IGBT
+Tụ nguồn : 2 tụ
+Trọng lượng máy : 2.2kg . cả hộp 3.8kg
+Đường kính que hàn : hàn liên tục que 1,6mm - 2.5mm ; hàn tần suất vừa phải que hàn 3,2mm và que 4.0mm
+Trọng lượng sản phẩm : 2.2kg
+Thương hiệu: Nhật Bản
+Sản xuất tại : Trung Quốc
Bộ máy hàn mini đầy đủ phụ kiện rất thích hợp để gia đình sửa chữa bao gồm :
1. Dây hàn 2.0mét và kẹp hàn 300A
2. Dây mass hơn 1 mét cùng kẹp mass 300A