Máy hàn que Classic ZX7-210CL
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy hàn que Classic ZX7-210CL
- Máy hàn inverter Classic ZX7-210CL có phạm vi điều chỉnh dòng hàn từ 20A - 210A, qua hàn có đường kính 4mm giúp hàn sắt hay các kim loại khác dễ dàng. Classic ZX7-210CL có trang bị màn hình hiển thị cường độ dòng hàn, cấu tạo máy rất đơn giản với lớp vỏ có khả năng chống nước và chống bụi giúp bảo vệ máy hàn hiệu quả.
- Máy hàn que Classic ZX7-210CL đi kèm mặt nạ hàn, dây hàn 5m, dây mass 3m.
Thông số kỹ thuật Máy hàn que Classic ZX7-210CL
- Mã sản phẩm: ZX7-210CL
- Công nghệ: IGBT
- Công suất: 7.1KVA
- Dòng điện ra: 20A-210A
- Que hàn: Kéo rê liên tục que hàn 4.0mm( chỉnh dòng ra từ 145A-165A) chấm nối que hàn 5.0mm(Chỉnh dòng 200A)
- Điện áp vào: AC 220V
- Điện áp ra: DC 60V
- Kích thước thùng: (Dài x Rộng x Cao)37.5cm x 23.5cm x 24cm
- Trọng lượng - Màu sắc: Máy : 5.5kg - Cả hộp ( Máy + phụ kiện + hộp ): 8.5kg - Xanh ngọc
- Hiệu suất làm việc: 60%