Máy mài góc 850W DCA ASM05-100B
Thương hiệu: Dongcheng | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Dongcheng
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Cưa, máy cắt & máy mài || Máy mài góc 850W DCA ASM05-100B
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy mài góc 850W DCA ASM05-100B
4" Máy mài góc 850W DCA ASM05-100B
Để việc lắp đặt và sửa chữa thuận tiện và dễ dàng hơn, bạn hãy tìm đến sản phẩm đa năng máy mài góc 850W DCA ASM05-100B. Sản phẩm này được sản xuất trên dây chuyền và công nghệ hiện đại, tích hợp nhiều tính năng thông minh, thiết kế chuyên dụng dùng để mài các vật liệu cứng như kim loại giúp tiết kiệm thời gian và sức lao động.
Máy mài góc 850W DCA ASM05-100B thiết kế dạng cầm tay có kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ giúp bạn dễ thao tác và di chuyển, không chiếm nhiều không gian diện tích, tăng khả năng mài chính xác.
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: ASM05-100B
- Nhà sản xuất: DCA
- Công xuất: 850W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Đường kính đĩa mài: 100mm
- Tốc độ mài: 0-13000 vòng/phút
- Trọng lượng: 1.7kg
- Bảo hành: 6 tháng
Hình ảnh sản phẩm