[Mã ELHA22 giảm 6% đơn 300K] Máy Nhồi Bột Bear HMJ-A50B1 (5L) Cao Cấp Chính Hãng [BH 12 Tháng]
Thương hiệu: Bear | Xem thêm các sản phẩm Máy làm mì sợi của Bear
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
TỔNG KHO PHÂN PHỐI BÁN BUÔN – LẺ TOÀN QUỐC
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
+ Thương hiệu: BEAR
+ Công suất: 120W
+ Điện áp: 220V ~ 50 Hz
+ Kích thước: 315x295x258mm
+ Trọng lượng: 3.3kg
Tô trộn dung tích lớn trộn được tối đa 500g - 1kg bột khô
Công suất ổn định với đáy chống rung
Máy chạy êm, được trang bị 4 chân chắc chắn, có bảo hộ chống rung lắc giữ chặt ít rung lắc hiệu quả
Thiết kế kiểu dáng mới xinh xắn và hiện đại
- Hướng dẫn sử dụng máy trộn và nhồi bột Bear
Bước 1: Cho bột và nước vào trong tô trộn của máy
Khi muốn ấn máy tạm dừng thì bạn lại ấn vào nút ON
Thao tác tương tự khi bạn muốn ủ bột bánh trong máy
Khi muốn dừng máy lại bạn ấn nút Canel (giữ hơi lâu chút nhé) cho đến khi máy hiện nút OFF
Tuỳ công thức bánh bạn chọn thời gian nhào và ủ bột thích hợp.
⛵ Thông tin shop cam kết về sản phẩm:
+ Sản phẩm 100% giống hình ảnh,mô tả, hàng chính hãng.
+ Được hỗ trợ tận tình chu đáo khi KH có thắc mắc về sản phẩm.
+ Đảm bảo chất lượng, dịch vụ tốt nhất, thông báo trạng thái giao hàng cho KH
Hình ảnh sản phẩm