MÁY RỬA XE TMAX TM999-2500W Chỉnh áp lực HÀNG CHÍNH HÃNG
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY RỬA XE TMAX TM999-2500W Chỉnh áp lực HÀNG CHÍNH HÃNG
👉 Máy rửa xe áp lực cao T-max 2500W
👉 Model: T-max ( TM - 999 )
👉 Công suất lên đến 2500W
👉 Áp lực siêu mạnh mô tơ từ lỗi đồng 100% cho độ bền cao .
👉 Bảo hành: 12 tháng .
THÔNG SỐ CHI TIẾT MÁY RỬA XE MINI: T-max 2500 150bar 12L/min chỉnh áp new 2020 :
- Màu sắc: Xanh
- Motor dây đồng cảm ứng từ
- Có rơ le tự động ngắt
- Công suất tổng 2500W
- Có điều chỉnh áp từ 50bar ~ 150bar