Máy xay thịt Bosch MFW 3520W [Nhập Đức] đa chức năng xay nhuyễn thịt, làm lạp xưởng, xúc xích
Thương hiệu: Bosch | Xem thêm các sản phẩm Máy xay thịt của Bosch
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Đồ gia dụng nhà bếp > Máy chế biến thực phẩm & Xay thịt || Máy xay thịt Bosch MFW 3520W [Nhập Đức] đa chức năng xay nhuyễn thịt, làm lạp xưởng, xúc xích
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy xay thịt Bosch MFW 3520W [Nhập Đức] đa chức năng xay nhuyễn thịt, làm lạp xưởng, xúc xích
MÁY XAY THỊT BOSCH MFW3520W
Thương hiệu: Bosch
Model: MFW3520W
Màu: Trắng
Trọng lượng: 25 x 16 x 23 cm
Cân nặng: 3.7 Kilograms
Công suất: ‎500 watts
Điện áp: 220V
Cân nặng: ‎3.7 kg
Nhập từ thị trường: Đức
TÍNH NĂNG NỔI BẬT CỦA MÁY XAY THỊT BOSCH MFW3520W
Khả năng xay thịt rất nhanh
Máy xay thịt Bosch có công suất cực đại 500W dễ dàng xay nhuyễn các loại thực phẩm trong thời gian ngắn với tốc độ xay 1.8 kg/phút. Với công suất xay 60 - 70 kg/giờ, máy sẽ phù hợp sử dụng tại các nhà hàng và quán ăn, gia đình cũng như các cửa hàng bán thịt
Đa chức năng
Bosch MFW3520W có 3 chức năng: Xay nhuyễn thịt, làm được lạp xưởng và xúc xích.
Chất liệu bền đẹp
Máy xay thịt công nghiệp Bosch MFW3520W có thiết kế nhỏ gọn, tinh tế với chất liệu vỏ nhựa cao cấp.
Động cơ sẽ tự động ngừng khi quá tải tránh trường hợp cháy hay hỏng máy.
Nhông xay bằng kim loại sử dụng bền lâu và gia tăng tuổi thọ của máy.
Trục nghiền được làm bằng hợp kim rất bền.
Các bộ phận máy xay thịt dễ dàng tháo rời, giúp vệ sinh chi tiết sạch hơn.
Phụ kiện đi kèm đa dạng
MFW3520W đi kèm đầu trục xoay, đầu xay thô 8mm, đầu xay mịn 4mm, phụ kiện làm thịt băm, phụ kiện làm nạp xưởng, xúc xích.
Máy xay thịt Bosch MFW3520W biến công việc nội trợ thành thú vui và tăng sự thích thú khi nấu ăn.
Đường kính đĩa xay 5cm sẽ cho 2 kích thước lỗ ra thịt là 4mm hoặc 8mm, tùy chỉnh theo ý người dùng để thịt xay nhuyễn theo ý muốn.
CAM KẾT CỦA SHOP:
- Hàng chính hãng nhập khẩu trực tiếp từ thị trường Đức 100%
- Bảo hàng sản phẩm 12 tháng trên toàn quốc
- Đổi trả nhanh chóng trong vòng 3 ngày nếu lỗi do sản xuất hoặc người bán
- Hỗ trợ tư vấn kĩ thuật 18/24h
- Giao hàng nhanh trên toàn quốc, hỏa tốc 2H trong nội thành Hà Nội
Hình ảnh sản phẩm