Mosfet FB11N50A Tháo máy Chịu áp 500v Chịu dòng 11A cam kết 100% chính hãng
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Đồ gia dụng nhà bếp > Nồi áp suất || Mosfet FB11N50A Tháo máy Chịu áp 500v Chịu dòng 11A cam kết 100% chính hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Mosfet FB11N50A Tháo máy Chịu áp 500v Chịu dòng 11A cam kết 100% chính hãng
thường được dùng trong kích cá / inverter sine chuẩn,
chịu dòng 11a, chịu áp lên đến 500v.
hàng đúng như trên ảnh nếu không đúng khách hàng có thể trả lại hàng.
Điện áp đánh thủng: 500V.
Điện áp VGS = +/-30V
Dòng chịu đựng trung bình: 11A.
Nhiệt độ hoạt động: -55oC ~ 150oC.
Công suất: 156W
Thuộc tính
Family : N-CHANNEL
Điện áp tối đa : 500V
Công suất tối đa : 170W
Dòng tối đa : 11A
Vgs : ± 30V
Package (Kiểu) : TO-220
Tên gọi khác : FB11N50A; IRFB11N50A
Hình ảnh sản phẩm
Giá D2T
Liên kết: Xịt khoáng 4 in 1 Yehwadam Revitalizing All in One Mist The Face Shop (120ml)