[Mã ELHADEV giảm 4% đơn 300K] Nồi cơm điện Sumo A701T-50Y5 1.8L
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELHADEV giảm 4% đơn 300K] Nồi cơm điện Sumo A701T-50Y5 1.8L
Đặc điểm:
- Nồi cơm điện 1.8lít , Nấu cho từ 4-8 người ăn
- Lòng nồi chống dính siêu bền phủ kim cương nhân tạo
- Phun chống dính cả hai mặt nặng 669Gam giúp nấu cơm hơn
- Chế độ nấu tự động vói chế độ nấu và ủ ấm
- Công nghệ đặc biệt mới nhất của Nhật bản,mâm nhiệt đường kính lớn 520g
Thông số kĩ thuật:
- Điện áp : 220V/ 50Hz
- Công suất nồi 700W
- Dung tích: 1.8 lít
Xuất xứ : Công nghệ Nhật bản- Sản xuất tại Trung Quốc
Bảo hành: 12 tháng (Phiếu bảo hành)
GIAO HÀNG TOÀN QUỐC
Hình ảnh sản phẩm