Ổ khóa chống cắt ABUS 66CSTI/50 thân Titalium rộng 50mm - MSOFT
Ổ KHÓA ABUS 66CSTI/50 TITALIUM RỘNG 50MM CÓ VAI CHỐNG CẮT Mã sản phẩm: ABUS 66CSTI/50 Thông tin sản phẩm: Phiên bản có vai chống cắt của dòng khóa Titalium của ABUS. Ổ k...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ổ khóa chống cắt ABUS 66CSTI/50 thân Titalium rộng 50mm - MSOFT
    Ổ KHÓA ABUS 66CSTI/50 TITALIUM RỘNG 50MM CÓ VAI CHỐNG CẮT
    Mã sản phẩm: ABUS 66CSTI/50
    Thông tin sản phẩm:
    Phiên bản có vai chống cắt của dòng khóa Titalium của ABUS.
    Ổ khóa được trang bị 10 bi, chia thành hai hàng trên và dưới, toàn bộ là bi nấm chống dò chìa.
    Khóa được đi kèm bộ 4 chìa vi tính cao cấp.
    Chốt kép ở hai bên càng khóa.
    Lõi khóa có độ chính xác cao, tỉ lệ trùng chìa là 1/168.000.
    Toàn bộ chi tiết bên trong khóa được làm bằng vật liệu 100% không gỉ.
    Kích thước:
    Thân khóa rộng 50mm.
    Đường kính càng 8.5mm.
    Càng rộng 23mm.
    Càng cao 20.5mm.
    Thương hiệu và bảo hành:
    Bảo hành 5 năm lỗi kỹ thuật.
    Thương hiệu: ABUS của Đức.
Hình ảnh sản phẩm