Nguồn Power One PFC500-1024 24V-21A
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn Power One PFC500-1024 24V-21A
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Power One PFC500-1024 24V-21A
Hàng tháo tủ đã qua sử dụng
Tên sản phẩm: Nguồn 24VDC-21A A BEL Group Power One PFC500-1024
Hàng mới 25tr
Phân phối điện đầy đủ và đúng dòng điện áp, tính chính xác gần như tuyệt đối
+ Thông số kỹ thuật:
- Màu sắc: Màu trắng bạc
- Chất liệu: Vỏ kim loại mạ tính điện
- Điện áp đầu ra kênh một: 24VDC
- Số lượng đầu ra: 1 output
- Công suất đầu ra: 500W
- Khung mở/đóng: Enclosed
- Điện áp đầu vào: 85 VAC to 264 VAC
- Đầu ra kênh 1: 21A
- Kiểu gắn: Chassis
- Kích thước: 228.6mm*127mm*63.5mm
- Khối lượng: 2000g
Hình ảnh sản phẩm