Relay 24V10A SRD-24VDC-SL-C (5 chân)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Relay 24V10A SRD-24VDC-SL-C (5 chân)
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
- Cấu tạo relay gồm 2 phần:
+ Cuộn hút: tạo ra năng lượng từ trường để hút tiếp điểm, tùy vào điện áp làm việc người ta chia Relay ra loại 5VDC, 12VDC, 24VDC, 110VAC...
- Relay có thể có 1 hoặc nhiều cuộn hút cũng như cặp tiếp điểm
- Tuỳ theo nhu cầu sử dụng mà chúng ta sẽ lựa chọn cho mình các sản phẩm phù hợp nhất.
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Tên mã: SRD-24VDC-SL-C
- Phân loại: Relay cơ (Đóng ngắt bằng việc tiếp xúc giữa các tiếp điểm)
- Điện áp điều khiển: 24VDC
- Dòng điện tối đa qua tiếp điểm: 10A
- Số chân: 5 chân
- Số kênh: 1 kênh
LINH KIỆN THÀNH CÔNG
- Hotline bán hàng (Zalo): 037.232.5840
- Hotline kỹ thuật (Zalo): 0946.692.463 hoặc 032.944.9896
- Địa chỉ: 553 Giải Phóng, P. Giáp Bát, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
"Linh Kiện Thành Công" luôn cam kết:
- Sản phẩm đúng với hình ảnh đã đăng.
- Tất cả các sản phẩm được kiểm tra trước khi giao
- Tư vấn & hỗ trợ kỹ thuật miễn phí khi khách hàng mua sản phẩm.
- Hoàn tiền 100% nếu sản phẩm không giống hình ảnh hoặc lỗi do nhà sản xuất.