THTGS60340 KÉO CẮT CỎ TOTAL 340MM [CHÍNH HÃNG]
Thương hiệu: Total | Xem thêm các sản phẩm Dụng cụ làm vườn của Total
Nhà cửa & Đời sống > Làm vườn > Dụng cụ làm vườn || THTGS60340 KÉO CẮT CỎ TOTAL 340MM [CHÍNH HÃNG]
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu THTGS60340 KÉO CẮT CỎ TOTAL 340MM [CHÍNH HÃNG]
Thông số kỹ thuật :
Thương hiệu: TOTAL
Mã sản phẩm:THTGS60340
Xuất xứ: Trung Quôc
Tổng chiều dài 340MM
Chiều dài lưỡi: 180mm / 7 "
Chịu nhiệt, có lớp phủ chống dính
Tay cầm bằng nhựa ABS, đóng gói trong thẻ trượt.
Hình ảnh sản phẩm